ที่โรงเรียนเทศบาลโพธิ์ศรี ตำบลตลาด อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม แพทย์หญิงจรัญญา จุฬารี รองผู้อำนวยการด้านบริการปฐมภูมิ โรงพยาบาลมหาสารคาม พร้อมด้วยคณะบุคลากร ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์ เนื่องในเนื่องในวันฉัตรมงคล โดยมีนายวิวัฒน์ อินทร์ไทยวงศ์ รอง ผวจ.มหาสารคาม เป็นประธานในพิธี มีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ จิตอาสา 904 จิตอาสาพระราชทานและประชาชน เข้าร่วม
![โรงพยาบาลมหาสารคาม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/344771542_562098392735350_2540823219287654822_n.jpg)
![โรงพยาบาลมหาสารคาม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/344548618_776588410579600_7391315793102645077_n.jpg)
![โรงพยาบาลมหาสารคาม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/344568636_3651405441757235_1015955308654661721_n.jpg)
![โรงพยาบาลมหาสารคาม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/344578691_961624334853047_3752786335848089548_n.jpg)
![โรงพยาบาลมหาสารคาม](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/345031024_6440083236011447_2344495544546201092_n.jpg)