(27-28 เมษายน 2566) ที่โรงแรมเคนซิงตัน อิงลิชการ์เด้นท์ รีสอร์ท
ตำบลวังกะทะ อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา นายแพทย์ภาคภูมิ มโนสิทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาสารคาม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าหอ หัวหน้างาน เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างศักยภาพบุคคลการเพื่อสร้างสุขในองค์กรอย่างยั่งยืน ซึ่งจัดขึ้นเพื่อสร้างความสามัคคี และสร้างความเข้าใน วิสัยทัศน์ ค่านิยมองค์กร ของโรงพยาบาลมหาสารคาม นำไปสู่การปฏิบัติ
เพื่อให้บรรลุวิสัยทัศน์ โรงพยาบาลมหาสารคาม เป็นโรงพยาบาลที่ให้บริการเป็นเลิศ ในระดับสากล เครื่อข่ายเข้มแข็ง และมีการพัฒนาอย่างยั่งยืน
โดยมีกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์ และการบรรยาย เพื่อเพิ่มความเข้าใจใน วิสัยทัศน์ และนำไปปฏิบัติได้
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/3-MSKH-NEWS-0707.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/5-MSKH-NEWS-0733.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/1-MSKH-NEWS-0999.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/2-MSKH-NEWS-0625.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/6-MSKH-NEWS-1564.jpg)