รพ.มหาสารคาม ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดมหาสารคาม หัวหน้าส่วนราชการ และนายอำเภอ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566
นายแพทย์ภาคภูมิ มโนสิทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาสารคาม ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดมหาสารคาม หัวหน้าส่วนราชการ และนายอำเภอ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566
ณ หอประชุมเทพาคาร วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม โดยมีนายเกียรติศักดิ์ ตรงศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธานการประชุม มีหัวหน้าส่วนราชการ และนายอำเภอ เข้าร่วมประชุม เพื่อหารือและร่วมพิจารณาผลการดำเนินงานในรอบเดือนที่ผ่านมากับส่วนราชการในจังหวัดมหาสารคาม
โดยวาระก่อนการประชุม นายเกียรติศักดิ์ ตรงศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธานในพิธีมอบรางวัล และเกียรติบัตร จากผลการดำเนินงานของหน่วยงานต่าง ๆ เพื่อเชิดชูเกียรติและเป็นขวัญกำลังใจอีกด้วย (28 ก.พ.65)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/S__91259190000-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/S__9125927-300x187.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/S__9125919-300x198.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/S__9125926-300x189.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2023/02/S__9125924-300x185.jpg)