โรงพยาบาลมหาสารคาม ขอขอบพระคุณ คุณณสิกาญจน์ ทาสีดานิธิโรจน์ ที่ร่วมบริจาคเงินจำนวน 30,000 บ. เพื่อสมทบทุนจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ แก่โรงพยาบาลเพื่ออำนวยความสะดวกแก่ผู้ป่วย โดยมีนางรัตติยา ทองสมบูรณ์ รองหัวหน้ากลุ่มการพยาบาล โรงพยาบาลมหาสารคาม เป็นผู้แทนรับมอบ
ทั้งนี้คณะผู้บริหาร และบุคลากรโรงพยาบาลมหาสารคามทุกคน ขอขอบพระคุณท่านผู้บริจาค และขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย บันดาลให้ท่าน และครอบครัวประสบสรรพสิริสวัสดิพิพัฒนมงคล ประสงค์สิ่งใดจงสัมฤทธิ์ผล และมีความเจริญก้าวหน้า สมดังปรารถนาทุกประการ
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2021/03/159849264_1909181859237205_1163829447384640561_o.jpg)