(27-1-2563) นางรัตนาภรณ์ ยนต์ตระกูล ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ด้านลูกค้าสัมพันธ์และกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลมหาสารคาม พร้อมด้วยคณะแพทย์ พยาบาล หน่วยงานศัลยกรรมกระดูกหญิง ร่วมรับมอบเตียงผู้ป่วยจำนวน 20 เตียง โต๊ะค่อมเตียง 7 ตัว และเสาน้ำเกลือ 20 ต้น ที่ใช้แล้วสภาพดี จากโรงพยาบาลเปาโลเกษตร แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของโรงพยาบาลมหาสารคาม
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2020/01/3-MSKH-NEWS-7742-848x480.jpg)