เพราะการให้ของคุณ…มีความหมายกับหลายชีวิต
โรงพยาบาลมหาสารคาม ขอขอบคุณ
คุณแม่สุกัญญา เหล่าสุวรรณ โดยบริษัทน้ำมันตักสิลากรุ๊ป จำกัด ร้านกาแฟอเมซอน สาขา โรงพยาบาลมหาสารคาม บริจาคเงิน 200,000 บาท สนับสนุนการดำเนินงาน
ในโอกาสนี้ โรงพยาบาลมหาสารคาม ขอขอบพระคุณ และขอให้ผลบุญนี้ส่งผลให้ ท่านผู้บริจาค มีความสุข สุขภาพแข็งแรง และเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป
ติดต่อบริจาคเงินสมทบทุนจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ และสิ่งของเพื่ออำนวยความสะดวกแก่ผู้ป่วยได้ทุกวัน หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ งานประชาสัมพันธ์ โทร 043-723355 (ในวันและเวลาราชการ)
#บริจาค #ทำบุญ #โรงพยาบาลมหาสารคาม #มหาสารคาม #โรงพยาบาล
#กระทรวงสาธารณสุข