รพ.มหาสารคาม ประชุมคณะกรรมการจังหวัดมหาสารคาม ประจำเดือนมกราคม 2565
นายแพทย์ภาคภูมิ มโนสิทธิศักดิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาสารคาม ร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัดมหาสารคาม ประจำเดือนมกราคม 2565 ร่วมหารือและพิจารณาผลการดำเนินงานในรอบเดือน กับส่วนราชการในจังหวัดมหาสารคาม ณ ศาลาปฏิบัติธรรม วัดขุนพรหมดำริ ตำบลท่าสองคอน อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม
โดยมี นายเกียรติศักดิ์ ตรงศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม ประธานการประชุม พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียง
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5267-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5264-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5262-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5256-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5293-300x200.jpg)
![](https://www.mkh.go.th/th/wp-content/uploads/2022/01/MG_5270-300x200.jpg)